Tsallake zuwa content
alinks logo

ALinks

tafiya da zama a ko'ina don kowa da kowa

Labarai kan biza

Yadda ake samun visa ga Ghana

Yadda ake samun visa ga Ghana?

Bari 12, 2022 Demi Ghana, tafiyarsu

Don samun bizar Ghana don yawon buɗe ido ko kasuwanci, kuna son ziyartar gidan yanar gizon ofishin jakadancin Ghana da ke kusa da ku. Ba za ku iya yin komai akan layi a halin yanzu ba. A mafi yawan ofisoshin jakadancin Ghana, kuna iya

Karin bayani
Yadda ake samun takardar izinin yawon shakatawa don Thailand

Yadda ake samun takardar izinin yawon shakatawa don Thailand?

Bari 4, 2022 Demi Thailand, tafiyarsu

Kuna iya neman takardar izinin yawon shakatawa a gidan yanar gizon e-visa na Thai. Ƙasashen ƙasashe da yawa na iya zuwa Thailand ba tare da biza ba. Yawancin ƙasashe a Afirka ko a Amurka ta tsakiya suna buƙatar bizar yawon buɗe ido don Thailand. Wato

Karin bayani
Yadda ake samun visa ga Kenya

Yadda ake samun visa ga Kenya?

Bari 2, 2022 Demi Kenya, tafiyarsu

Ziyarci eVisa daga Jamhuriyar Kenya. Yawancin ƙasashe na duniya suna buƙatar e-visa don zuwa Kenya. Wasu ƙasashe, galibi a Gabashi da Kudancin Afirka, ba sa buƙatar biza. Kuna buƙatar e-visa kafin ku shiga Jamhuriyar

Karin bayani
yadda ake yin hijira zuwa Dubai

Yadda ake yin ƙaura zuwa Dubai?

Afrilu 20, 2022 Demi Dubai, motsi, tafiyarsu

Don yin ƙaura zuwa Dubai, zaku iya samun aiki a UAE sannan ku sami takardar izinin aiki. Idan kuna da dangi a Dubai, za su iya ɗaukar ku don bizar iyali. Idan kuna shirin yin karatu a ciki

Karin bayani
Kenya visa ga Indiyawa

Yadda ake samun takardar izinin Kenya ga Indiyawan?

Afrilu 18, 2022 Shubham Sharma Indiyawan, Kenya, tafiyarsu

Kenya ƙasa ce ta Afirka da aka san ta da wuraren shakatawa na safari, amma gwamnati na da abubuwa da yawa da za ta bayar, kamar su murjani da bakin teku. Hakanan ana kiranta da Jamhuriyar Kenya, ana kiran Kenya da Dutsen Kenya, ƙwanƙolin Kenya.

Karin bayani
visa na kanada don Pakistan

Yadda ake samun takardar visa ta Kanada don Pakistan?

Afrilu 18, 2022 Demi Canada, tafiyarsu

Ga masu yawon bude ido na Pakistan, Kanada ta shahara, kuma koyaushe tana buɗe wa masu yawon buɗe ido. Saboda saukin bizarta da manufofin shige da fice, 'yan Pakistan suna son ziyarta ko zama a Kanada. Kuma idan kun ziyarci Kanada a cikin 2020 kuma kuna fatan samun karɓa

Karin bayani
biza turkey don saudis

Yadda ake samun Visa na Turkiyya don Saudis? A takaice jagora

Afrilu 18, 2022 Demi Saudis, Turkiya, tafiyarsu

Kuna iya samun biza ta Turkiyya akan layi a e-Visa Republic of Turkey. 'Yan asalin Saudiyya suna iya samun biza cikin sauki na ɗan gajeren lokaci a Turkiyya, don yawon shakatawa, ko kasuwanci. Idan kuna buƙatar ƙarin tallafi don neman Baturke

Karin bayani
visa ta turkey daga oman

Yadda ake samun takardar visa ta Turkiyya daga Oman? A takaice jagora

Afrilu 18, 2022 Demi Omani, Turkiya, tafiyarsu

Kuna iya samun biza ta Turkiyya akan layi a e-Visa Republic of Turkey. 'Yan ƙasar Omami suna iya samun biza don ɗan gajeren zama a Turkiyya, don yawon shakatawa, ko kasuwanci. Idan kuna buƙatar ƙarin tallafi don neman Baturke

Karin bayani
Yadda ake neman visa zuwa Kanada

Yaya ake nema don biza zuwa Kanada?

Afrilu 18, 2022 Shubham Sharma Canada, tafiyarsu

Amirkawa, Mexicans, da sauran mutane daga ƙasashe masu yawan samun kuɗi (duba lissafin da ke ƙasa) ba sa buƙatar biza don ziyarci Kanada; a maimakon haka, dole ne su sami izini na Balaguro na Lantarki (eTA) wanda za'a iya samu akan layi. Kowa zai buƙaci visa

Karin bayani
Afghanistan Visa don Indiyawa

Visa ta Afghanistan ga Indiyawa

Afrilu 18, 2022 Demi Afghanistan, Indiyawan, tafiyarsu

Dole ne 'yan ƙasar Indiya su yi biza don zuwa Afghanistan a matsayin yawon buɗe ido. Isasar ta buɗe don yin tafiya tare da shawarar tafiye-tafiye na COVID. Tare da wa'adin kwanaki 30, yawanci zaman yakan zama gajere, kuma bizar ta ƙare a cikin kwanaki 90. Yaushe

Karin bayani

posts navigation

1 2 3 ... 18 Next Posts»

Australia Austria Banks Canada Sin Faransa Jamus samu a kusa kiwon lafiya hotels gidaje India Italiya jobs Mexico kudi 'yan gudun hijirar Rasha makaranta Spain binciken Thailand abubuwan da za a saya abubuwan da ya yi tafiya Turkiya UK Amurka hanyoyi masu amfani tafiyarsu

zabi harshe

ALinks

ALinks yana da goyan bayan Links na Asylum, haɗin kai wanda ke ba da bayanai game da tafiya da zama a ƙasashen waje don kowa. 'Yan gudun hijira maraba!

  • tafiya
  • jobs
  • binciken
  • kiwon lafiya
  • gidaje
  • 'yan gudun hijirar
  • taimakon
  • game da mu
Muna amfani da kukis a kan shafin yanar gizon mu don ba ku kwarewar da ta fi dacewa ta hanyar tuna abubuwan da kuka zaba kuma maimaita ziyartar. Ta danna "Karɓa", ka yarda da amfanin DUK cookies.
Kada ku sayar da bayanan sirri na.
Saitunan kukisYarda
Privacy & Cookies Policy

Bayanin Sirri

Wannan rukunin yanar gizon yana amfani da kukis don haɓaka kwarewarku yayin da kuke lilo ta hanyar gidan yanar gizon. A cikin waɗannan cookies ɗin, kukis ɗin da aka rarrabasu kamar yadda suke da mahimmanci ana adana su a cikin burauzarku saboda suna da mahimmanci don aiki na mahimman ayyukan yanar gizon. Haka nan muna amfani da kukis na ɓangare na uku waɗanda suke taimaka mana bincika da kuma fahimtar yadda kuke amfani da wannan rukunin yanar gizon. Za a adana waɗannan kuki a cikin mai bincikenka kawai tare da izininka. Hakanan kuna da zaɓi don ficewa daga waɗannan kukis. Amma daina wasu daga waɗannan kukis ɗin na iya yin tasiri ga kwarewar bincikenku.
Dole ne
Koyaushe Aiki
Kwamfuta masu buƙatar suna da mahimmanci ga shafin yanar gizon don aiki yadda ya dace. Wannan rukuni yana ƙunshe da cookies da ke tabbatar da ayyuka na asali da siffofin tsaro na shafin yanar gizon. Waɗannan kukis basu adana duk bayanan sirri ba.
Ba wajibi ba
Duk wani kukis wanda bazai dace ba don shafin yanar gizon ya yi aiki kuma an yi amfani da shi musamman don tattara bayanan sirri na mutum ta hanyar nazari, tallace-tallace, wasu abubuwan da aka sanya su a matsayin masu yin amfani da cookies. Dole ne ku sami izinin mai amfani kafin yin amfani da waɗannan kukis a kan shafin yanar gizon ku.
Ajiye & Yarda